โครงการผนึกกำลังสร้างเด็กไทยเก่งคณิตศาสตร์ ด้วย STEAM Creative Math Competition โดยใช้บอร์ดเกมส์ “Battle of the Numbers”
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/240788315_907430753187517_6940602562761273303_n-1-1024x293.jpg)
วันที่ 27 มีนาคม 2567 ณ มหาวิทยาลัยราชภัฏรำไพพรรณี
โรงเรียนวัดทับไทรร่วมกิจกรรมโครงการผนึกกำลังสร้างเด็กไทยเก่งคณิตศาสตร์ ด้วย STEAM Creative Math Competition โดยใช้บอร์ดเกมส์ “Battle of the Numbers”
วันที่ 27 มีนาคม 2567 ณ มหาวิทยาลัยราชภัฏรำไพพรรณี
โดยมี คุณครูมลิวัลย์ โพธิมณี และ คุณครูกฤติยา มามีชัย เข้าร่วมกิจกรรม เพื่อนำมาพัฒนาการจัดการเรียนรู้ด้านคณิตศาสตร์ของโรงเรียนวัดทับไทร
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/434333428_739500758165847_6746463730923084378_n.jpg)