ขอแสดงความยินดีกับนักเรียนที่ได้รับรางวัลการแข่งขันกิจกรรมการเขียนตามคำบอก และกิจกรรมการตอบปัญหาอาเซียน ในงาน PRK Open House 2024 ณ โรงเรียนโป่งน้ำร้อนวิทยาคม
โรงเรียนวัดทับไทรขอแสดงความยินดีกับนักเรียนที่ได้รับรางวัลการแข่งขันกิจกรรมการเขียนตามคำบอก และกิจกรรมการตอบปัญหาอาเซียน ในงาน PRK Open House 2024 วันเปิดบ้านวิชาการ เปิดบ้านแห่งการเรียนรู้ ณ โรงเรียนโป่งน้ำร้อนวิทยาคม