ต้อนรับเจ้าหน้าที่ตำรวจ ชุดสายตรวจ สภ.โป่งน้ำร้อน ในการติดตามการติดตั้งตู้แดงและตรวจสอบกล้องวงจรปิด เพื่อความปลอดภัยของนักเรียน
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/240788315_907430753187517_6940602562761273303_n-1-1024x293.jpg)
วันที่ 7 กุมภาพันธ์ 2567 นางสาวปิยะพร แปลงดี รองผู้อำนวยการโรงเรียนวัดทับไทร ได้ต้อนรับเจ้าหน้าที่ตำรวจ ชุดสายตรวจ สภ.โป่งน้ำร้อน ในการติดตามการติดตั้งตู้แดงและตรวจสอบกล้องวงจรปิด เพื่อความปลอดภัยของนักเรียน ผู้ปกครอง คณะครูและบุคลากรทางการศึกษาทุกท่านเมื่ออยู่ในสถานศึกษา ทางโรงเรียนวัดทับไทร ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/425847883_713076300808293_5731899294481917193_n.jpg)
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/426606603_713076267474963_3331251771889097443_n.jpg)