นางบุษบา เหมะวิศัลย์ ผู้อํานวยการโรงเรียนบ้านทุ่งกร่าง รักษาการผู้อำนวยการโรงเรียนวัดทับไทร พร้อมด้วยคณะครู ไหว้สิ่งศักดิ์สิทธิ์ประจำโรงเรียน เนื่องในโอกาสเทศกาลตรุษจีน 2567
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/240788315_907430753187517_6940602562761273303_n-1-1024x293.jpg)
ไหว้เทศกาลตรุษจีน 2567 Chinese New Year
นางบุษบา เหมะวิศัลย์ ผู้อํานวยการโรงเรียนบ้านทุ่งกร่าง รักษาการผู้อำนวยการโรงเรียนวัดทับไทร พร้อมด้วยคณะครู ไหว้สิ่งศักดิ์สิทธิ์ประจำโรงเรียน เนื่องในโอกาสเทศกาลตรุษจีน 2567 เพื่อความเป็นสิริมงคลและความสุขของบุุคลากรและนักเรียนโรงเรียนวัดทับไทร
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/426809400_714107847371805_5731843104969580403_n.jpg)