โรงเรียนวัดทับไทรขอแสดงความยินดีกับนางสาวปิยะพร แปลงดี รองผู้อำนวยการโรงเรียนวัดทับไทร ที่ได้รับการเลื่อนวิทยฐานะ เป็น รองผู้อำนวยการชำนาญการพิเศษ ด้วยความยินดียิ่ง
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2021/08/cropped-banner-website-school-copy-1024x293.jpg)
โรงเรียนวัดทับไทรขอแสดงความยินดีกับนางสาวปิยะพร แปลงดี รองผู้อำนวยการโรงเรียนวัดทับไทร ที่ได้รับการเลื่อนวิทยฐานะ เป็น รองผู้อำนวยการชำนาญการพิเศษ ด้วยความยินดียิ่ง
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/424774207_710041171111806_3972371846125629696_n-1024x512.jpg)