โรงเรียนวัดทับไทร ยินดีต้อนรับ นางบุษบา เหมะวิศัลย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทุ่งกร่าง เนื่องในโอกาสมาดำรงตำแหน่ง “รักษาการในตำแหน่งผู้อํานวยการโรงเรียนวัดทับไทร”
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2021/08/banner-website-school-copy-1024x293.jpg)
โรงเรียนวัดทับไทร ยินดีต้อนรับ นางบุษบา เหมะวิศัลย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทุ่งกร่าง เนื่องในโอกาสมาดำรงตำแหน่ง “รักษาการในตำแหน่งผู้อํานวยการโรงเรียนวัดทับไทร”
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/423778694_708528014596455_4889744574479561483_n-1024x724.jpg)