โรงเรียนวัดทับไทรขอแสดงความยินดีกับนักเรียนที่สอบเข้าเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 โรงเรียนโป่งน้ำร้อนวิทยาคม ปีการศึกษา 2567
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/240788315_907430753187517_6940602562761273303_n-1-1024x293.jpg)
โรงเรียนวัดทับไทรขอแสดงความยินดีกับนักเรียนที่สอบเข้าเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 โรงเรียนโป่งน้ำร้อนวิทยาคม ปีการศึกษา 2567
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/434161311_738958658220057_5842900045461682981_n.jpg)
โรงเรียนวัดทับไทรขอแสดงความยินดีกับนักเรียนที่สอบเข้าเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 โรงเรียนโป่งน้ำร้อนวิทยาคม ปีการศึกษา 2567