โรงเรียนวัดทับไทรขอขอบคุณนางบุษบา เหมะวิศัลย์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทุ่งกร่าง ในการขับเคลื่อนและพัฒนาการจัดการศึกษาให้กับนักเรียนโรงเรียนวัดทับไทรตลอดมา
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/240788315_907430753187517_6940602562761273303_n-1-1024x293.jpg)
โรงเรียนวัดทับไทรขอขอบคุณ นางบุษบา เหมะวิศัลย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทุ่งกร่าง ในการขับเคลื่อนและพัฒนาการจัดการศึกษาให้กับนักเรียนโรงเรียนวัดทับไทรตลอดมา คณะกรรมการสถานศึกษา ผู้บริหาร คณะครู บุคลากรทางการศึกษาและนักเรียนโรงเรียนวัดทับไทรขอบคุณ มา ณ โอกาสนี้
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/Messenger_creation_af18d7e8-b06a-4d40-9c18-72c1d833d4d1-1-1024x724.jpg)