ขอเรียนเชิญทุกท่านร่วมแสดงความยินดี “นายสฤษฎ์ ฉิมพาลี” เนื่องในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่ง ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดทับไทร วันที่ 14 พฤษภาคม 2567 เวลา 09:09 น. ณ โรงเรียนวัดทับไทร
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/240788315_907430753187517_6940602562761273303_n-1-1024x293.jpg)
ยินดีต้อนรับ และ ขอเรียนเชิญทุกท่านร่วมแสดงความยินดี “นายสฤษฎ์ ฉิมพาลี” เนื่องในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่ง ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดทับไทร วันที่ 14 พฤษภาคม 2567 เวลา 09:09 น. ณ โรงเรียนวัดทับไทร
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/441506618_761264149322841_7770810844404173008_n-1024x384.jpg)