นายสฤษฎ์ ฉิมพาลี ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดทับไทร พร้อมด้วยคณะครูโรงเรียนวัดทับไทร ร่วมสักการะพระพุทธรูปประจำโรงเรียน พระวิษณุ ศาลเจ้าที่ และ ศาลตายาย
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/240788315_907430753187517_6940602562761273303_n-1-1024x293.jpg)
วันที่ 18 เมษายน พ.ศ.2567 นายสฤษฎ์ ฉิมพาลี ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดทับไทร พร้อมด้วยคณะครูโรงเรียนวัดทับไทร ร่วมสักการะพระพุทธรูปประจำโรงเรียน พระวิษณุ ศาลเจ้าที่ และ ศาลตายาย เนื่องในโอกาสเข้ารับดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนวัดทับไทร
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/435675009_750500580399198_3256590838761361536_n.jpg)
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/435716179_750500610399195_8744181765335515361_n.jpg)
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/436202523_750500527065870_1395213246134134736_n.jpg)
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/436241404_750500663732523_1458961468528354774_n.jpg)