กิจกรรมวันคริสต์มาส ณ โรงเรียนวัดทับไทร วันที่ 25 ธันวาคม 2566
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/240788315_907430753187517_6940602562761273303_n-1024x293.jpg)
วันที่ 25 ธันวาคม 2566 โรงเรียนวัดทับไทร ได้จัดกิจกรรมวันคริสต์มาส นำโดยนายอุเทน ผาภุมมา ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดทับไทร เป็นประธานในพิธีเปิดกิจกรรมวันคริสต์มาส พร้อมด้วยนางสาวปิยะพร แปลงดี รองผู้อำนวยการโรงเรียน คณะครู และนักเรียน โดยบรรยากาศของกิจกรรมเต็มไปด้วยความสุข ความสนุกสนานของคณะครูและนักเรียนโรงเรียนวัดทับไทร
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/414455835_689201186529138_3739529139211674921_n.jpg)
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/414471249_689201953195728_4286363291338349217_n.jpg)
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/414505823_689202189862371_8040297039197511890_n.jpg)
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/414556610_689201446529112_419690680516425938_n.jpg)
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/414582685_689202273195696_671142080143630862_n.jpg)
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/414703397_689203546528902_4848314846169046054_n.jpg)