กิจกรรมให้กับนักเรียนโรงเรียนวัดทับไทรในโครงการ Save Smart Social ใช้โซเซียลอย่างฉลาดและปลอดภัย เพื่อสอนให้นักเรียนรู้จักการใช้โซเซียลอย่างฉลาดและปลอดภัย
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/240788315_907430753187517_6940602562761273303_n-1-1024x293.jpg)
วันที่ 13 กุมภาพันธ์ 2567 ทีมงานจาก ฟรีทซีพลัส ได้มาทำกิจกรรมให้กับนักเรียนโรงเรียนวัดทับไทรในโครงการ Save Smart Social ใช้โซเซียลอย่างฉลาดและปลอดภัย เพื่อสอนให้นักเรียนรู้จักการใช้โซเซียลอย่างฉลาดและปลอดภัย ในการจัดกิจกรรมมีการแจกสมุด ขนม พร้อมของรางวัลให้นักเรียนทุกคน ทางโรงเรียนวัดทับไทรขอขอบพระคุณมา ณ โอกาสนี้
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/427997197_716427083806548_1269151221556632462_n.jpg)
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/428037277_716427123806544_1169515840547874142_n.jpg)
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/428077767_716427877139802_7923504237630223297_n.jpg)
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/428126670_716427477139842_7511306278905164374_n.jpg)
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/428139422_716427170473206_3940040238883452858_n.jpg)
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/428151971_716427233806533_2714429848724864237_n.jpg)