กิจกรรม ” PRK Open House 2024 เปิดบ้านวิชาการ เปิดบ้านแห่งการเรียนรู้ ” ณ โดมอาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนโป่งน้ำร้อนวิทยาคม
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/240788315_907430753187517_6940602562761273303_n-1-1024x293.jpg)
วันที่ 12 กุมภาพันธ์ 2567 นางสาวปิยะพร แปลงดี รองผู้อำนวยการโรงเรียนวัดทับไทร พร้อมครูโรงเรียนวัดทับไทร ได้นำนักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 5/1 เข้าร่วมกิจกรรม ” PRK Open House 2024 เปิดบ้านวิชาการ เปิดบ้านแห่งการเรียนรู้ ” โดยมีตัวแทนนักเรียนเข้าร่วมการแข่งขันทักษะวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย และ การเข้าร่วมการแข่งขันทักษะวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนาธรรม ณ โดมอาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนโป่งน้ำร้อนวิทยาคม
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/427990178_716399087142681_1314779441949188147_n.jpg)
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/427994471_716398857142704_7365485621890681577_n.jpg)
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/428000858_716398723809384_4816257942045731941_n.jpg)
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/428061497_716399337142656_4761145721740443510_n.jpg)
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/428088377_716398693809387_1827066457031536869_n.jpg)