นางบุษบา เหมะวิศัลย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทุ่งกร่าง รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนวัดทับไทร ได้มาพบปะพูดคุยให้กำลังใจในการทำงานกับคณะครู และนักเรียน พบปะพูดคุยให้คำแนะนำนักเรียนในเรื่องการเรียน การเตรียมตัวในการสอบ O-NET การสอบ RT และการสอบ NT
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/240788315_907430753187517_6940602562761273303_n-1-1024x293.jpg)
นางบุษบา เหมะวิศัลย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทุ่งกร่าง รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนวัดทับไทร ได้มาพบปะพูดคุยให้กำลังใจในการทำงานกับคณะครู และนักเรียน พบปะพูดคุยให้คำแนะนำนักเรียนในเรื่องการเรียน การเตรียมตัวในการสอบ O-NET การสอบ RT และการสอบ NT
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/425762345_712414127541177_1184687028057979075_n-1024x461.jpg)