สนามสอบ O -NET โรงเรียนวัดทับไทร ขอขอบคุณ ดร.ไพศาล วงศ์กระโซ่ รองผอ.สพป.จันทบุรี เขต 2 เป็นอย่างสูงที่กรุณาตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจคณะกรรมการดำเนินการสอบ
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/240788315_907430753187517_6940602562761273303_n-1-1024x293.jpg)
สนามสอบ O -NET โรงเรียนวัดทับไทร ขอขอบคุณ ดร.ไพศาล วงศ์กระโซ่ รองผอ.สพป.จันทบุรี เขต 2 เป็นอย่างสูงที่กรุณาตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจคณะกรรมการดำเนินการสอบ และ นักเรียนชั้นป.6 ในการสอบ O-Net การดำเนินการสอบเป็นไปด้วยความเรียบร้อย ทางโรงเรียนวัดทับไทร ขอขอบพระคุณท่านรองผอ.สพป.จันทบุรี เขต 2 มา ณ โอกาสนี้ค่ะ
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/426830123_714654840650439_1187782687442837206_n.jpg)
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/426831168_714654813983775_1193706259385982710_n.jpg)
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/426920261_714654907317099_8797303678186784565_n.jpg)
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/426988545_714654867317103_2366985923478648089_n.jpg)
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/427024253_714654953983761_687312216215478333_n.jpg)