โรงเรียนวัดทับไทร ขอแสดงความยินดีกับนักเรียนชั้นอนุบาลปีที่ 2 และ ชั้นอนุบาลปีที่ 3 ได้รับคัดเลือกในกิจกรรมหนูน้อยสุขภาพดี
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/240788315_907430753187517_6940602562761273303_n-1-1024x293.jpg)
โรงเรียนวัดทับไทร ขอแสดงความยินดีกับนักเรียนชั้นอนุบาลปีที่ 2และชั้นอนุบาลปีที่ 3 ได้รับคัดเลือกในกิจกรรมหนูน้อยสุขภาพดี กิจกรรมหนูทำได้ และกิจกรรมหนูน้อยยิ้มใสไหว้สวย ในโครงการเด็กดีศรีทับไทร ปีการศึกษา 2566
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/429853097_728134122635844_1251137414596578591_n.jpg)
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/429810471_728134149302508_893237468595614780_n.jpg)
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/429809736_728134189302504_2788610351984657808_n.jpg)