ขอเชิญผู้ปกครองนักเรียนโรงเรียนวัดทับไทรทุกท่านเข้าร่วมกิจกรรมบัณฑิตน้อย ปัจฉิมนิเทศ แสดงความยินดีกับนักเรียนชั้นอนุบาลปีที่ 3 และ นักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/240788315_907430753187517_6940602562761273303_n-1024x293.jpg)
ขอเชิญผู้ปกครองนักเรียนโรงเรียนวัดทับไทรทุกท่านเข้าร่วมกิจกรรมบัณฑิตน้อย ปัจฉิมนิเทศ แสดงความยินดีกับนักเรียนชั้นอนุบาลปีที่ 3 และ นักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 ในวันสำเร็จการศึกษา ในวันพรุ่งนี้ 19 มีนาคม 2567 ณ โรงเรียนวัดทับไทร ตั้งแต่เวลา 08.30 น.เป็นต้นไป
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/สีฟ้า-และ-สีเหลือง-โมเดิร์น-สนุกสนาน-กิจกรรมปัจฉิมนิเทศ-พรีเซนเทชั่น-1024x576.png)