การประเมินพัฒนาการ ระดับชั้นอนุบาล 2-3 เพื่อทำการประเมินพัฒนาการด้านร่างกาย อารมณ์- จิตใจ สังคม และสติปัญญา
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/240788315_907430753187517_6940602562761273303_n-1-1024x293.jpg)
วันที่ 4-6 มีนาคม 2567 โรงเรียนวัดทับไทร ได้จัดการประเมินพัฒนาการ ระดับชั้นอนุบาล 2-3 เพื่อทำการประเมินพัฒนาการด้านร่างกาย อารมณ์- จิตใจ สังคม และสติปัญญา การประเมินพัฒนาการของเด็กนั้นทางโรงเรียนได้มีการออกแบบแบบประเมินพัฒนาการเด็กปฐมวัยให้สอดคล้องกับมาตรฐานคุณลักษณะที่พึงประสงค์ได้ดำเนินการเป็นไปด้วยความเรียบร้อย
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/429765506_727642019351721_7779051694555288628_n.jpg)
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/429775925_727641986018391_714843812544707729_n.jpg)
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/429779112_727642206018369_657552495589411273_n.jpg)
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/429786492_727641866018403_5501164302810208343_n.jpg)
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/429787518_727641729351750_6345168933745060731_n.jpg)
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/429876241_727641762685080_6935865008818979897_n.jpg)