การสนับสนุนรถบรรทุกน้ำเพื่อบรรเทาความเดือดร้อนของคณะครูและนักเรียนโรงเรียนวัดทับไทร เพื่อลดปัญหาฝุ่นละออง มลภาวะที่เกิดขึ้นในโรงเรียน
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/240788315_907430753187517_6940602562761273303_n-1-1024x293.jpg)
โรงเรียนวัดทับไทรขอขอบคุณเทศบาลตำบลโป่งน้ำร้อน เจ้าหน้าที่งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยในการสนับสนุนรถบรรทุกน้ำเพื่อบรรเทาความเดือดร้อนของคณะครูและนักเรียนโรงเรียนวัดทับไทร เพื่อลดปัญหาฝุ่นละออง มลภาวะที่เกิดขึ้นในโรงเรียน ทางโรงเรียนวัดทับไทรขอขอบคุณเทศบาลตำบลโป่งน้ำร้อน และ เจ้าหน้าที่งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยทุกท่านมา ณ โอกาสนี้
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/427961030_716477103801546_3052489138569869046_n.jpg)
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/427998060_716476973801559_5125166482488433495_n.jpg)
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/428036939_716476910468232_1889652456737198991_n.jpg)
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/428046768_716476830468240_5064419146679754104_n.jpg)