ผู้บริหารคณะครูและนักเรียนโรงเรียนวัดทับไทรขอแสดงความยินดี กับนักเรียนที่ผ่านการคัดเลือก เข้าศึกษาต่อเป็นนักเรียนโรงเรียนกีฬาจังหวัดตราด ประจำปีการศึกษา2567
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/240788315_907430753187517_6940602562761273303_n-1-1024x293.jpg)
ผู้บริหารคณะครูและนักเรียนโรงเรียนวัดทับไทรขอแสดงความยินดี กับนักเรียนที่ผ่านการคัดเลือก เข้าศึกษาต่อเป็นนักเรียนโรงเรียนกีฬาจังหวัดตราด ประจำปีการศึกษา2567โดยมีคุณครูเกษม มิตรน้อยผู้ฝึกซ้อมและขอขอบคุณผู้ปกครองที่สนับสนุนด้วยดีเสมอมา
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/1_20240309_202014_0000.png)
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/ส้มอ่อน-เบจ-สีสัน-ขอแสดงความยินดี-เรียนจบ-Facebook-post_20240309_204239_0000.png)
![](http://www.wattabsaischool.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/ส้มอ่อน-เบจ-สีสัน-ขอแสดงความยินดี-เรียนจบ-Facebook-post_20240310_182954_0000.png)